Vậy là tháng 12 đã ghé qua – tháng của sự yêu thương và đoàn tụ. Dịp cuối năm này, các bạn nhỏ chắc hẳn sẽ vô cùng háo hức, mong chờ một ngày đặc biệt nhất trong năm – ngày lễ Noel. Bởi đêm Giáng sinh sẽ có “Ông già Noel” gõ cửa, gửi tặng các bé những món quà bất ngờ và ý nghĩa.
Mùa Giáng Sinh năm nay tại Bigben English, cũng sẽ diễn ra những hoạt động cực kỳ bổ ích và các phần quà hấp dẫn. Không chỉ bé có quà, mà Trung tâm Anh ngữ Bigben cũng xin gửi tặng đến bố mẹ chương trình giảm 35% học phí cho bé. Bigben English rất mong được trở thành một “người bạn” đồng hành của các con trên chặng đường học Tiếng anh mới.